เครื่องตัดแอร์พลาสม่า KOVET KA-ACUT100 (100A) AOTAI
ดูสินค้าอื่นๆ
รับชมคลิปรีวิวเครื่องมือช่าง
เครื่องตัดแอร์พลาสม่า KOVET KA-ACUT100 ใช้ระบบอินเวอร์เตอร์ 3 เฟส 380V. ให้กระแสตัดสูงสุด 100 แอมป์ มีกำลังตัดสูงและสามารถทำงานได้อย่างต่อเนื่อง
7%
สินค้ารวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
100%
สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้
100%
จัดส่งสินค้าทุกวัน
  • ระบบจุดสตาร์ทควบคุมแบบ HF ควบคุมงานตัดให้สม่ำเสมอไหลลื่น
  • ระบบควบคุมการตัดแบบ 2 จังหวะ / 4 จังหวะ
  • มีความโดดเด่นในคุณภาพงานตัด
  • มีระบบป้องกันความเสียหายกระแสไฟไหลผิดปกติแบบ Self-protections
  • เหมาะสำหรับใช้ในอุตสาหกรรมงานซ่อมบำรุง อุตสาหกรรมโรงงาน โรงเหล็ก โรงท่อ-ถัง เป็นต้น
  • แนะนำกระแสไฟสำหรับตัดเหล็กกล้า: 15mm/2.17”, at 60A and 30mm/1.18”, at 100A